Vị trí hiện tại : Rakhoi tv > GIẢI VĐQG NHẬT BẢN
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN
TÓM TẮT LỊCH THI ĐẤU KẾT QUẢ BẢNG XẾP HẠNG
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 68
Vissel Kobe arrow

GIẢI VĐQG NHẬT BẢN Lịch thi đấu

12.03 12:00
Albirex Niigata logoAlbirex Niigata

-

Cerezo Osaka logoCerezo Osaka

-

12.03 12:00
Avispa Fukuoka logoAvispa Fukuoka

-

Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima

-

12.03 12:00
Gamba Osaka logoGamba Osaka

-

Vissel Kobe logoVissel Kobe

-

12.03 12:00
Consadole Sapporo logoConsadole Sapporo

-

Urawa Red Diamonds logoUrawa Red Diamonds

-

12.03 12:00
Kashima Antlers logoKashima Antlers

-

Yokohama FC logoYokohama FC

-

12.03 12:00
Kyoto Sanga logoKyoto Sanga

-

Yokohama F Marinos logoYokohama F Marinos

-

12.03 12:00
Nagoya Grampus logoNagoya Grampus

-

Kashiwa Reysol logoKashiwa Reysol

-

12.03 12:00
Sagan Tosu logoSagan Tosu

-

Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale

-

12.03 12:00
Shonan Bellmare logoShonan Bellmare

-

FC Tokyo logoFC Tokyo

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Vissel Kobe logoVissel Kobe
33
20/8/5
59/29
68
2
Yokohama Marinos logoYokohama Marinos
33
19/7/7
62/37
64
3
Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima
33
16/7/10
41/28
55
4
Urawa Red Diamonds logoUrawa Red Diamonds
33
14/12/7
40/27
54
5
Nagoya Grampus logoNagoya Grampus
33
14/9/10
40/35
51
6
Avispa Fukuoka logoAvispa Fukuoka
33
15/6/12
37/42
51
7
Kashima Antlers logoKashima Antlers
33
13/10/10
41/33
49
8
Cerezo Osaka logoCerezo Osaka
33
15/4/14
39/33
49
9
Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale
33
13/8/12
50/45
47
10
Albirex Niigata logoAlbirex Niigata
33
10/12/11
35/40
42
12.03 12:00
Albirex Niigata logoAlbirex Niigata

-

Cerezo Osaka logoCerezo Osaka

-

12.03 12:00
Avispa Fukuoka logoAvispa Fukuoka

-

Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima

-

12.03 12:00
Gamba Osaka logoGamba Osaka

-

Vissel Kobe logoVissel Kobe

-

12.03 12:00
Consadole Sapporo logoConsadole Sapporo

-

Urawa Red Diamonds logoUrawa Red Diamonds

-

12.03 12:00
Kashima Antlers logoKashima Antlers

-

Yokohama FC logoYokohama FC

-

12.03 12:00
Kyoto Sanga logoKyoto Sanga

-

Yokohama F Marinos logoYokohama F Marinos

-

12.03 12:00
Nagoya Grampus logoNagoya Grampus

-

Kashiwa Reysol logoKashiwa Reysol

-

12.03 12:00
Sagan Tosu logoSagan Tosu

-

Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale

-

12.03 12:00
Shonan Bellmare logoShonan Bellmare

-

FC Tokyo logoFC Tokyo

-

11.25 12:00
Cerezo Osaka logoCerezo Osaka

0

Kyoto Sanga logoKyoto Sanga

1

11.25 12:00
FC Tokyo logoFC Tokyo

1

Hokkaido Consadole Sapporo logoHokkaido Consadole Sapporo

3

11.25 12:00
Kashiwa Reysol logoKashiwa Reysol

2

Sagan Tosu logoSagan Tosu

2

11.25 12:00
Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima

3

Gamba Osaka logoGamba Osaka

0

11.25 12:00
Urawa Red Diamonds logoUrawa Red Diamonds

2

Avispa Fukuoka logoAvispa Fukuoka

3

11.25 12:00
Vissel Kobe logoVissel Kobe

2

Nagoya Grampus logoNagoya Grampus

1

11.25 12:00
Yokohama FC logoYokohama FC

0

Shonan Bellmare logoShonan Bellmare

1

11.24 17:00
Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale

3

Kashima Antlers logoKashima Antlers

0

11.24 17:00
Yokohama Marinos logoYokohama Marinos

0

Albirex Niigata logoAlbirex Niigata

0

11.12 13:00
Urawa Red Diamonds logoUrawa Red Diamonds

1

Vissel Kobe logoVissel Kobe

2

11.12 12:00
Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale

3

Kyoto Sanga logoKyoto Sanga

3

11.12 12:00
Yokohama Marinos logoYokohama Marinos

2

Cerezo Osaka logoCerezo Osaka

0

11.11 13:00
Gamba Osaka logoGamba Osaka

1

Avispa Fukuoka logoAvispa Fukuoka

2

11.11 13:00
Kashima Antlers logoKashima Antlers

1

Kashiwa Reysol logoKashiwa Reysol

1

11.11 13:00
Sagan Tosu logoSagan Tosu

1

Yokohama FC logoYokohama FC

3

11.11 12:00
Albirex Niigata logoAlbirex Niigata

0

FC Tokyo logoFC Tokyo

0

11.11 12:00
Consadole Sapporo logoConsadole Sapporo

0

Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima

0

11.11 12:00
Shonan Bellmare logoShonan Bellmare

2

Nagoya Grampus logoNagoya Grampus

1

10.29 13:00
Kashiwa Reysol logoKashiwa Reysol

1

Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale

1

10.28 13:00
FC Tokyo logoFC Tokyo

1

Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima

2

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Vissel Kobe logoVissel Kobe
33
20/8/5
59/29
68
2
Yokohama Marinos logoYokohama Marinos
33
19/7/7
62/37
64
3
Sanfrecce Hiroshima logoSanfrecce Hiroshima
33
16/7/10
41/28
55
4
Urawa Red Diamonds logoUrawa Red Diamonds
33
14/12/7
40/27
54
5
Nagoya Grampus logoNagoya Grampus
33
14/9/10
40/35
51
6
Avispa Fukuoka logoAvispa Fukuoka
33
15/6/12
37/42
51
7
Kashima Antlers logoKashima Antlers
33
13/10/10
41/33
49
8
Cerezo Osaka logoCerezo Osaka
33
15/4/14
39/33
49
9
Kawasaki Frontale logoKawasaki Frontale
33
13/8/12
50/45
47
10
Albirex Niigata logoAlbirex Niigata
33
10/12/11
35/40
42
11
Consadole Sapporo logoConsadole Sapporo
33
10/10/13
56/59
40
12
FC Tokyo logoFC Tokyo
33
11/7/15
41/46
40
13
Sagan Tosu logoSagan Tosu
33
9/11/13
43/46
38
14
Kyoto Sanga logoKyoto Sanga
33
11/4/18
37/44
37
15
Shonan Bellmare logoShonan Bellmare
33
8/10/15
40/55
34
16
Gamba Osaka logoGamba Osaka
33
9/7/17
38/60
34
17
Kashiwa Reysol logoKashiwa Reysol
33
6/14/13
32/46
32
18
Yokohama FC logoYokohama FC
33
7/8/18
30/56
29
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy